Dinosaur Animatronshine amfani da na'urori masu jan igiya ko injina don yin koyi da dinosaur, ko kawo halayen rayuwa ga wani abu marar rai.
Ana amfani da masu motsa motsi sau da yawa don yin koyi da motsin tsoka da ƙirƙirar motsin motsi na gaske a cikin gaɓoɓi tare da tunanin dinosaur sautuka.
Dinosaurs an rufe su da harsashi na jiki da fatun masu sassauƙa waɗanda aka yi da kumfa mai ƙarfi da taushi da kayan silicone kuma an gama su da cikakkun bayanai kamar launuka, gashi da gashin fuka-fukai da sauran abubuwan da aka gyara don sa dinosaur ya zama mai kama da rayuwa.
Muna tuntuɓar masana burbushin halittu don tabbatar da cewa kowane dinosaur na gaskiya ne a kimiyance.
Maziyartan Jurassic Dinosaur Theme Parks, gidajen tarihi, wuraren wasan kwaikwayo, nune-nune da mafi yawan masoyan dinosaur suna son dinosaur.
Ƙarfe na ciki don tallafawa siffar waje.Ya ƙunshi kuma yana kare sassan lantarki.
Ƙara soso na asali zuwa sassa masu dacewa, tara kuma manna don rufe firam ɗin ƙarfe da aka gama.Tun da farko yi samfurin siffa.
Daidaita sassaƙa kowane ɓangare na samfurin don samun siffofi na gaske, sun haɗa da tsokoki da tsari na fili, da dai sauransu.
Dangane da salon launi da ake buƙata, da farko haɗa ƙayyadaddun launuka sannan a fenti akan yadudduka daban-daban.
Muna dubawa kuma muna tabbatar da cewa duk motsi daidai yake kuma yana da hankali kamar ƙayyadaddun shirin, Salon launi da ƙirar sun dace da buƙata.Kowane dinosaur kuma za a ci gaba da yin gwajin aiki kwana ɗaya kafin jigilar kaya.
Za mu aika injiniyoyi zuwa wurin abokin ciniki don shigar da dinosaur.
Girman:Daga 1m zuwa 30m tsayi, akwai sauran girman kuma akwai. | Cikakken nauyi:An ƙaddara da girman dinosaur (misali: 1 saita T-rex tsayin mita 10 yana auna kusan 550kg). |
Launi:Akwai kowane launi. | Na'urorin haɗi: Control cox, Kakakin, Fiberglass rock, Infrared firikwensin da dai sauransu. |
Lokacin Jagora:15-30 kwanaki ko ya dogara da yawa bayan biya. | Ƙarfi:110/220V, 50/60hz ko musamman ba tare da ƙarin caji ba. |
Min. Yawan oda:1 Saita. | Bayan Sabis:Watanni 24 bayan shigarwa. |
Yanayin Sarrafa:Infrared firikwensin, Ikon nesa, Token tsabar kudin da ake sarrafa, Maɓalli, Sensing Touch, Atomatik, Musamman da dai sauransu. | |
Amfani: Wurin shakatawa na Dino, Duniyar Dinosaur, Nunin Dinosaur, Wurin shakatawa, Wurin shakatawa, Gidan Tarihi, Filin wasa, Filin birni, Mall, Siyayya, Wuraren gida/waje. | |
Babban Kayayyakin:Babban kumfa mai yawa, Ƙarfe misali na ƙasa, Silicon roba, Motors. | |
Jirgin ruwa:Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa da sufurin multimodal na duniya.Ƙasa + Teku (mai tsadar gaske) Jirgin sama (lokacin jigilar kayayyaki da kwanciyar hankali). | |
Motsa jiki: 1.Ido na kyaftawa.2. Baki bude da rufewa.3. Motsa kai.4. Hannu masu motsi.5. Numfashin ciki.6. Wutsiyar wutsiya.7. Matsar Harshe.8. Murya.9. Ruwan fesa.10.Fesa hayaki. | |
Sanarwa:Bambanci kaɗan tsakanin abubuwa da hotuna saboda samfuran da aka yi da hannu. |
Kamfaninmu yana da haƙƙin mai zaman kansa na samfuran fitarwa, waɗanda suka riga sun shiga kasuwar ketare, kuma an sayar da su zuwa ƙasashe sama da 30, kamar mu Amurka, Kanada, Burtaniya, Faransa, Rasha, Japan, Malaysia, Chile, Kolombiya, Afirka ta Kudu da dai sauransu, waɗanda ke son mutane masu launin fata da launuka daban-daban.Nunin nunin dinosaur na kwaikwayo, wurin shakatawa na jigo, gidajen cin abinci na jigo da sauran ayyukan da aka tsara da kuma tsara su sun shahara ga masu yawon bude ido na gida, don haka mun sami amincewar abokan ciniki da yawa kuma mun kafa dangantakar kasuwanci ta dogon lokaci tare da su.
Mun himmatu wajen samar muku da mafi kyawun kayayyaki da ayyuka, manufarmu ita ce : "Don musanya amanarku da goyan bayan ku tare da sabis da burgewa don ƙirƙirar yanayin nasara".
Dinosaur ɗin da aka kwaikwayi wani nau'in dinosaur ne da aka yi da firam ɗin ƙarfe da babban kumfa mai yawa bisa ainihin ƙasusuwan burbushin dinosaur.Yana da kamanni na zahiri da motsi masu sassauƙa, yana bawa baƙi damar jin fara'a na tsohon mai mulki cikin fahimta.
a.Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya kiran mu ko aika imel zuwa ƙungiyar tallace-tallacenmu, za mu ba ku amsa da wuri-wuri, kuma mu aiko muku da bayanan da suka dace don zaɓi.Kuna maraba da zuwa masana'antar mu don ziyartan kan layi.
b.Bayan an tabbatar da samfurori da farashin, za mu sanya hannu kan kwangila don kare haƙƙoƙin da buƙatun bangarorin biyu.Bayan karɓar ajiya na 30% na farashin, za mu fara samarwa.A lokacin aikin samarwa, muna da ƙungiyar ƙwararrun da za mu bi don tabbatar da cewa zaku iya sanin halin da ake ciki a sarari.Bayan an gama samarwa, zaku iya bincika samfuran ta hotuna, bidiyo ko bincikar kan layi.70% ma'auni na farashin buƙatar biya kafin bayarwa bayan dubawa.
c.Za mu shirya kowane samfurin a hankali don hana lalacewa yayin sufuri.Ana iya isar da samfuran zuwa wurin da aka nufa ta ƙasa, iska, ruwa da jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa gwargwadon bukatunku.Mun tabbatar da cewa duk tsari ya cika daidai da wajibai daidai da kwangila.
Ee.Muna shirye mu keɓance muku samfura.Kuna iya samar da hotuna masu dacewa, bidiyo, ko ma kawai ra'ayi, ciki har da samfuran fiberglass, dabbobin dabba, dabbobin ruwa na ruwa, kwari masu rai, da dai sauransu A yayin aikin samarwa, za mu samar muku da hotuna da bidiyo a kowane mataki, domin ku. zai iya fahimtar tsarin masana'antu da ci gaban samarwa.
Na'urorin haɗi na asali na samfurin animatronic sun haɗa da: akwatin sarrafawa, na'urori masu auna firikwensin (ikon infrared), masu magana, igiyoyin wutar lantarki, fenti, manne silicone, motoci, da dai sauransu. Za mu samar da kayan aiki bisa ga adadin samfurori.Idan kuna buƙatar ƙarin akwatin sarrafawa, injina ko wasu kayan haɗi, zaku iya lura da ƙungiyar tallace-tallace a gaba.Kafin a tura mdoels, za mu aika jerin sassan zuwa imel ɗin ku ko wasu bayanan tuntuɓar don tabbatarwa.
Lokacin da ake jigilar samfuran zuwa ƙasar abokin ciniki, za mu aika ƙungiyar ƙwararrun shigarwar mu don shigarwa (sai dai lokuta na musamman).Hakanan zamu iya samar da bidiyon shigarwa da jagorar kan layi don taimaka wa abokan ciniki kammala shigarwa da sanya shi cikin sauri da kyau.
Lokacin garanti na dinosaur animatronic shine watanni 24, kuma lokacin garantin sauran samfuran shine watanni 12.
A lokacin garanti, idan akwai matsala mai inganci (sai dai lalacewar da mutum ya yi), za mu sami ƙwararrun ƙungiyar bayan-tallace-tallace da za su biyo baya, kuma za mu iya ba da jagorar kan layi na sa'o'i 24 ko gyare-gyaren wurin (sai dai don lokuta na musamman).
Idan matsalolin inganci sun faru bayan lokacin garanti, za mu iya samar da gyaran farashi.