Kawah Dinosaur Factory kamfani ne da ke kera kayayyakin dinosaur daban-daban. A cikin 'yan shekarun nan, karuwar abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya sun zo ziyartar masana'antar Dinosaur Kawah. Sun ziyarci yankin injiniyoyi, wurin yin ƙirar ƙira, wurin nunin, da yankin ofis, suna lura da samfuran dinosaur daban-daban, gami da kwaikwayan kasusuwan burbushin dinosaur, cikakkun nau'ikan dinosaur animatronic, kuma sun sami zurfin fahimtar tsarin samarwa da amfani da samfuran dinosaur. . Yawancin waɗannan abokan ciniki sun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da mu kuma sun zama masu amfani da aminci. Idan kuna sha'awar samfuranmu da sabis ɗinmu, da fatan za ku iya zuwa ku ziyarce mu. Muna ba da sabis na jigilar kaya don sa ya fi dacewa a gare ku don isa masana'antar Dinosaur ta Kawah, godiya da samfuranmu, da ƙwarewar ƙwarewarmu.
Abokan cinikin Koriya sun ziyarci masana'anta
Abokan cinikin Rasha sun ziyarci masana'antar dinosaur kawah
Abokan ciniki suna ziyarta daga Faransa
Abokan ciniki suna ziyartar Mexico
Gabatar da firam ɗin karfen dinosaur ga abokan cinikin Isra'ila
Hoton da aka ɗauka tare da abokan cinikin Turkiyya
Kawah Dinosaur ƙwararren ƙwararren ƙera ne na samfuran ƙirar animatronic na gaske tare da gogewa sama da shekaru 10. Ɗaya daga cikin ginshiƙan ƙarfin kamfani shine ƙirar ƙira ta al'ada, kuma za mu iya keɓance kusan kowane nau'in nau'in nau'in animatronic, kamar dinosaur a wurare daban-daban, dabbobin ƙasa, dabbobin ruwa, masu zane mai ban dariya, haruffan fim, da sauransu.
Idan kuna da ra'ayin ƙira na musamman ko riga kuna da hoto ko bidiyo azaman tunani, zamu iya keɓance samfuran ƙirar animatronic na musamman gwargwadon bukatunku. Muna amfani da albarkatun ƙasa masu inganci waɗanda suka dace da ƙa'idodin ƙasa da ƙasa don samar da samfuran kwaikwaya, gami da ƙarfe, injinan goge baki, masu ragewa, tsarin sarrafawa, soso mai girma, silicone, da ƙari. A cikin tsarin samarwa, muna ba da mahimmanci ga sadarwa tare da abokan ciniki don tabbatar da tabbacin su da gamsuwa da cikakkun bayanai. Ƙungiyar samar da mu tana da ƙwarewa mai yawa, don haka da fatan za a tuntuɓe mu don fara keɓance samfuran ku na animatronic na musamman!
* Mafi kyawun farashi.
* Ƙwararrun ƙirar ƙirar ƙirar ƙira.
* Abokan ciniki 500+ a duk duniya.
* Kyakkyawan ƙungiyar sabis.