Mun yi dinosaur animatronic tare da babban kumfa mai laushi mai yawa da robar silicone don ba su kyan gani da jin daɗi. Haɗe tare da mai sarrafa ci gaba na ciki, muna samun ƙarin ingantattun ƙungiyoyi na dinosaurs.
Mun himmatu don bayar da abubuwan nishaɗi da samfuran nishaɗi. Baƙi suna samun nau'ikan samfuran nishaɗi masu jigo na dinosaur a cikin annashuwa kuma suna koyan ilimi mafi kyau.
Ana iya tarwatsa dinosaurs na animatronic kuma a girka su sau da yawa, za a aiko muku da ƙungiyar shigarwa na Kawah don taimaka muku shigarwa a rukunin yanar gizon.
Muna amfani da sabunta fasahar fata, don haka fatar dinosaur animatronic za ta fi dacewa da yanayi daban-daban, kamar ƙarancin zafin jiki, zafi, dusar ƙanƙara, da sauransu. Hakanan yana da anti-lalata, mai hana ruwa, juriya mai zafi, da sauran kaddarorin.
Muna shirye don keɓance samfura bisa ga zaɓin abokan ciniki, buƙatun, ko zane. Hakanan muna da ƙwararrun masu ƙira don samar muku da ingantattun kayayyaki.
Kawah Dinosaur tsarin kula da ingancin inganci, tsananin kulawa da kowane tsarin samarwa, yana ci gaba da gwadawa sama da awanni 36 kafin jigilar kaya.
Girman:Daga 1m zuwa 30 m tsayi, akwai sauran girman kuma akwai. | Cikakken nauyi:An ƙaddara da girman dodo (misali: 1 saita T-rex tsayin mita 10 yana auna kusan 550kg). |
Launi:Akwai kowane launi. | Na'urorin haɗi: Control cox, Kakakin, Fiberglass dutsen, Infrared firikwensin, da dai sauransu. |
Lokacin Jagora:15-30 kwanaki ko ya dogara da yawa bayan biya. | Ƙarfi:110/220V, 50/60hz ko musamman ba tare da ƙarin caji ba. |
Min. Yawan oda:1 Saita. | Bayan Sabis:Watanni 24 bayan shigarwa. |
Yanayin Sarrafa:Infrared firikwensin, Ikon nesa, Token tsabar kudin da ake sarrafa, Maɓalli, Maɓallin taɓawa, Atomatik, Musamman, da sauransu. | |
Amfani: Wurin shakatawa na Dino, Duniyar Dinosaur, Nunin Dinosaur, Wurin shakatawa, Wurin shakatawa, Gidan Tarihi, Filin Wasa, Filin birni, Mall, Siyayya, Wuraren gida/waje. | |
Babban Kayayyakin:Babban kumfa, Ƙarfe misali na ƙasa, Silicon roba, Motors. | |
Jirgin ruwa:Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa, da jigilar kayayyaki na ƙasa da ƙasa. Ƙasa + Teku (mai tsadar gaske) Jirgin sama (lokacin jigilar kayayyaki da kwanciyar hankali). | |
Motsa jiki: 1. Idanu suna kiftawa. 2. Baki bude da rufewa. 3. Motsa kai. 4. Hannu masu motsi. 5. Numfashin ciki. 6. Wutsiyar wutsiya. 7. Matsar Harshe. 8. Murya. 9. Ruwan fesa.10. Fesa hayaki. | |
Sanarwa:Bambanci kaɗan tsakanin abubuwa da hotuna saboda samfuran hannu. |
Zana Haƙiƙanin Kayan Kaya na Dinosaur.
20 Mita Animatronic Dinosaur T Rex a cikin tsarin ƙirar ƙira.
12 Mita Animatronic Animal Giant Gorilla shigarwa a masana'antar Kawah.
Model Dragon Animatronic da sauran gumakan dinosaur gwaji ne masu inganci.
Injiniyoyin suna zaluntar firam ɗin karfe.
Giant Animatronic Dinosaur Quetzalcoatlus Model wanda abokin ciniki na yau da kullun ya keɓance shi.
Kamfaninmu yana burin jawo hankalin basira da kafa ƙwararrun ƙungiyar. Yanzu akwai ma'aikata 100 a cikin kamfanin, ciki har da injiniyoyi, masu zane-zane, masu fasaha, ƙungiyoyin tallace-tallace, sabis na bayan-sayar, da ƙungiyoyin shigarwa. Babban ƙungiyar za ta iya ba da kwafin aikin gabaɗaya wanda ke nufin takamaiman yanayin abokin ciniki, wanda ya haɗa da ƙimar kasuwa, ƙirƙirar jigo, ƙirar samfura, tallan matsakaici, da sauransu, kuma mun haɗa da wasu ayyuka kamar zayyana tasirin wurin, ƙirar kewaye, ƙirar aikin injiniya, haɓaka software, bayan-sayar da shigarwar samfur a lokaci guda.