• Alamar shafin yanar gizo na dinosaur na kawah

Kayayyakin halittar dabba na Dinosaur da aka keɓance an jigilar su zuwa Koriya.

Tun daga ranar 18 ga Yuli, 2021, mun kammala samar da samfuran dinosaur da samfuran da aka keɓance ga abokan cinikin Koriya. Ana aika samfuran zuwa Koriya ta Kudu a rukuni biyu. Rukunin farko galibi dinosaur animatronics, ƙungiyar dinosaur, kawunan dinosaur, da samfuran ichthyosaur animatronics. Rukunin kayayyaki na biyu galibi sune kada mai rai, hawan dinosaur, dinosaur mai tafiya, bishiyoyi masu magana, ƙwai dinosaur, kwarangwal na kan dinosaur, motocin batirin dinosaur, kifi mai rai da tarin bishiyoyin roba don ado.

Saboda yawan kayayyaki da kuma yawan wannan oda, kuma Abokan Ciniki sun ƙara kayayyaki yayin samarwa, don haka zagayowar samarwa ta ɗauki fiye da wata ɗaya. Wannan abokin ciniki ya ƙirƙiri wurin nishaɗi a cikin babban kanti. Akwai wuraren nishaɗi ga yara, gidajen cin abinci masu jigo, da kuma nunin dinosaur. Kayayyakinmu za su kawo abubuwan mamaki da yawa ga abokan ciniki.

Kayayyakin da aka keɓance don abokan cinikin Koriya (1)

Kayayyakin da aka keɓance don abokan cinikin Koriya (2)

Kayayyakin da aka keɓance don abokan cinikin Koriya (3)

Kayayyakin da aka keɓance don abokan cinikin Koriya (4)

Kawah Dinosaur Official Website:www.kawahdinosaur.com

Lokacin Saƙo: Yuli-18-2021