Ƙarfe na ciki don tallafawa siffar waje.Ya ƙunshi kuma yana kare sassan lantarki.
Ƙara soso na asali zuwa sassa masu dacewa, tara kuma manna don rufe firam ɗin ƙarfe da aka gama.Tun da farko yi samfurin siffa.
Daidaita sassaƙa kowane ɓangare na samfurin don samun siffofi na gaske, sun haɗa da tsokoki da tsari na fili, da dai sauransu.
Dangane da salon launi da ake buƙata, da farko haɗa ƙayyadaddun launuka sannan a fenti akan yadudduka daban-daban.
Muna dubawa kuma muna tabbatar da cewa duk motsi daidai yake kuma yana da hankali kamar ƙayyadaddun shirin, Salon launi da ƙirar sun dace da buƙata.Kowane dinosaur kuma za a ci gaba da yin gwajin aiki kwana ɗaya kafin jigilar kaya.
Za mu aika injiniyoyi zuwa wurin abokin ciniki don shigar da dinosaur.
Motsa jiki:
1. Buɗe baki da rufewa aiki tare da sauti.
2. Idanu suna kiftawa.(LCd nuni / aikin ƙiftar injina)
3. Wuya & kai sama da ƙasa-hagu zuwa dama.
4. Gaban gaba yana motsawa.
5. Kirji yana dagawa/fadi don kwaikwayi numfashi.
6. Wutsiyar wutsiya.
7. Jiki na gaba sama da ƙasa-hagu zuwa dama.
8. Ruwan fesa & hayaki.
9. Fuka-fukai.
10. Harshe yana shiga da fita.
Girman:Daga 1m zuwa 30m tsayi, akwai sauran girman kuma akwai. | Cikakken nauyi:An ƙaddara da girman dinosaur (misali: 1 saita T-rex tsayin mita 10 yana auna kusan 550kg). |
Launi:Akwai kowane launi. | Na'urorin haɗi: Control cox, Kakakin, Fiberglass rock, Infrared firikwensin da dai sauransu. |
Lokacin Jagora:15-30 kwanaki ko ya dogara da yawa bayan biya. | Ƙarfi:110/220V, 50/60hz ko musamman ba tare da ƙarin caji ba. |
Min. Yawan oda:1 Saita. | Bayan Sabis:Watanni 24 bayan shigarwa. |
Yanayin Sarrafa:Infrared firikwensin, Ikon nesa, Token tsabar kudin da ake sarrafa, Button, Sensing Touch, Atomatik, Musamman da dai sauransu. | |
Amfani: Wurin shakatawa na Dino, Duniyar Dinosaur, Nunin Dinosaur, Wurin shakatawa, Wurin shakatawa, Gidan Tarihi, Filin wasa, Filin birni, Mall, Siyayya, Wuraren gida/waje. | |
Babban Kayayyakin:Babban kumfa mai yawa, Ƙarfe misali na ƙasa, Silicon roba, Motors. | |
Jirgin ruwa:Muna karɓar ƙasa, iska, sufurin ruwa da sufurin multimodal na duniya.Ƙasa + Teku (mai tsadar gaske) Jirgin sama (lokacin jigilar kayayyaki da kwanciyar hankali). | |
Motsa jiki: 1.Ido na kyaftawa.2. Baki bude da rufewa.3. Motsa kai.4. Hannu masu motsi.5. Numfashin ciki.6. Wutsiyar wutsiya.7. Matsar Harshe.8. Murya.9. Ruwan fesa.10.Fesa hayaki. | |
Sanarwa:Bambanci kaɗan tsakanin abubuwa da hotuna saboda samfuran da aka yi da hannu. |
Shi, abokin tarayya na Koriya, ya ƙware a ayyukan nishaɗin dinosaur daban-daban.Mun haɗu tare da manyan ayyukan shakatawa na dinosaur da yawa: Asan Dinosaur World, Gyeongju Cretaceous World, Boseong Bibong Dinosaur Park da sauransu.Hakanan wasan kwaikwayon dinosaur na cikin gida da yawa, wuraren shakatawa masu ma'amala da nunin jigo na Jurassic.A 2015, mun kafa haɗin gwiwa tare da juna muna kafa haɗin gwiwa tare da juna...
Ƙungiyar shigarwarmu tana da ƙarfin aiki mai ƙarfi.Suna da shekaru masu yawa na ƙwarewar shigarwa na ƙasashen waje, kuma suna iya ba da jagorar shigarwa mai nisa.
Za mu iya ba ku ƙwararrun ƙira, masana'anta, gwaji da sabis na sufuri.Babu masu shiga tsakani da ke da hannu, kuma farashi masu gasa don ceton ku farashi.
Mun tsara ɗaruruwan nune-nunen nune-nunen dinosaur, wuraren shakatawa na jigo da sauran ayyuka, waɗanda masu yawon buɗe ido na gida ke ƙauna sosai.Dangane da waɗannan, mun sami amincewar abokan ciniki da yawa kuma mun kafa dangantakar kasuwanci na dogon lokaci tare da su.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar fiye da mutane 100, sun haɗa da masu ƙira, injiniyoyi, masu fasaha, tallace-tallace da sabis na bayan-tallace-tallace na sirri.Tare da haƙƙin mallaka masu zaman kansu sama da goma, mun zama ɗaya daga cikin manyan masana'anta da masu fitar da kayayyaki a wannan masana'antar.
Za mu bi diddigin samfuran ku a duk lokacin aiwatarwa, samar da ra'ayi na lokaci, kuma za mu sanar da ku cikakken ci gaban aikin.Bayan an gama samfurin, za a aika ƙwararrun ƙungiyar don taimakawa.
Mun yi alƙawarin yin amfani da albarkatun ƙasa masu inganci.Babban fasahar fata, tsarin kula da kwanciyar hankali, da ingantaccen tsarin dubawa don tabbatar da ingantaccen ingancin samfuran.
Mun himmatu wajen samar muku da mafi kyawun kayayyaki da ayyuka, manufarmu ita ce : "Don musanya amanarku da goyan bayan ku tare da sabis da burgewa don ƙirƙirar yanayin nasara".