Babban Kayayyakin: | Babban Resin, Fiberglas |
Amfani: | Wurin shakatawa na Dino, Duniyar Dinosaur, Nunin Dinosaur, Wurin shakatawa, Wurin shakatawa na Jigo, Gidan Tarihi na Kimiyya, Filin Wasa, Filin Gari, Mall, Wuraren Ciki/ Waje, Makaranta |
Girman: | Tsawon mita 1-20, kuma ana iya keɓance shi |
Motsa jiki: | Babu motsi |
Kunshin: | Za a nannade kwarangwal din dinosaur a cikin fim din kumfa kuma za a kai shi cikin akwati mai kyau na katako.Kowane kwarangwal an shirya shi daban |
Bayan Sabis: | Watanni 12 |
Takaddun shaida: | CE, ISO |
Sauti: | Babu sauti |
Sanarwa: | Bambanci kaɗan tsakanin abubuwa da hotuna saboda samfuran da aka yi da hannu |
Kamfaninmu yana burin jawo hankalin basira da kafa ƙwararrun ƙungiyar.Yanzu akwai ma'aikata 100 a cikin kamfanin, ciki har da injiniyoyi, masu zane-zane, masu fasaha, ƙungiyoyin tallace-tallace, sabis na bayan-sayar, da ƙungiyoyin shigarwa.Babban ƙungiyar za ta iya ba da kwafin aikin gabaɗaya wanda ke nufin takamaiman yanayin abokin ciniki, wanda ya haɗa da ƙimar kasuwa, ƙirƙirar jigo, ƙirar samfura, tallata matsakaici, da sauransu, kuma mun haɗa da wasu ayyuka kamar zayyana tasirin wurin, ƙirar kewaye, ƙirar aikin injiniya, haɓaka software, bayan-sayar da shigarwar samfur a lokaci guda.
Ƙungiyar shigarwarmu tana da ƙarfin aiki mai ƙarfi.Suna da shekaru masu yawa na ƙwarewar shigarwa na ƙasashen waje, kuma suna iya ba da jagorar shigarwa mai nisa.
Za mu iya ba ku ƙwararrun ƙira, masana'anta, gwaji da sabis na sufuri.Babu masu shiga tsakani da ke da hannu, kuma farashi masu gasa don ceton ku farashi.
Mun tsara ɗaruruwan nune-nunen nune-nunen dinosaur, wuraren shakatawa na jigo da sauran ayyuka, waɗanda masu yawon buɗe ido na gida ke ƙauna sosai.Dangane da waɗannan, mun sami amincewar abokan ciniki da yawa kuma mun kafa dangantakar kasuwanci na dogon lokaci tare da su.
Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun mutane sama da 100, sun haɗa da masu ƙira, injiniyoyi, masu fasaha, tallace-tallace da sabis na bayan-tallace-tallace na sirri.Tare da haƙƙin mallaka sama da goma masu zaman kansu, mun zama ɗaya daga cikin manyan masana'anta da masu fitar da kayayyaki a wannan masana'antar.
Za mu bi diddigin samfuran ku a duk lokacin aiwatarwa, samar da ra'ayi na lokaci, kuma za mu sanar da ku cikakken ci gaban aikin.Bayan an gama samfurin, za a aika ƙwararrun ƙungiyar don taimakawa.
Mun yi alƙawarin yin amfani da albarkatun ƙasa masu inganci.Babban fasahar fata, tsarin kula da kwanciyar hankali, da ingantaccen tsarin dubawa don tabbatar da ingantaccen ingancin samfuran.